895,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SANDMOTT
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hentar vel við bak eða undir háls.
Auðvelt að halda hreinu, má þvo í vél.
Vörunúmer 406.243.84
1 pakkning(ar) alls
Má þvo í vél við hámark 40°C, venjulegur þvottur. Má ekki setja í klór. Má setja í þurrkara við miðlungshita (hámark 80°C). Má ekki strauja. Má ekki þurrhreinsa.
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 35 cm |
| Hæð: | 15 cm |
| Heildarþyngd: | 0,58 kg |
| Nettóþyngd: | 0,57 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 26,3 l |
Vörunúmer 406.243.84
| Vörunúmer | 406.243.84 |
Vörunúmer 406.243.84
| Lengd: | 35 cm |
| Breidd: | 50 cm |
| Þyngd fyllingar: | 500 g |
| Heildarþyngd: | 570 g |
| Vörunúmer: | 406.243.84 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 35 cm |
| Hæð: | 15 cm |
| Heildarþyngd: | 0,58 kg |
| Nettóþyngd: | 0,57 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 26,3 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls