1.390,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SOLUPPGÅNG
Með mínu framlagi til SOLUPPGÅNG vildi ég hvetja fólk til að fara út í náttúruna. Hönnunin er skemmtileg blanda af japanskri fagurfræði, borgarlífi og klassískri hönnun. Allar eru þær hagnýtar, úr endingargóðum náttúrulegum efnum, í fallegum jarðlitum og með vinalegu yfirbragði. Ég vona að útlitið heilli fólk en fyrir mér er mikilvægast að þær séu notaðar. Drífðu þér út – grillaðu og njóttu með fjölskyldu og vinum!
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Púðaverið er með rennilás og því auðvelt að taka það af og þvo.
Blandan úr bómull og júta er mjúk en jafnframt slitsterk, með grófri áferð og náttúrulegu yfirbragði.
Vörunúmer 706.197.67
1 pakkning(ar) alls
Getur hlaupið um allt að 4%. Má þvo í vél við hámark 40°C, venjulegur þvottur. Má ekki setja í klór. Má setja í þurrkara við miðlungshita (hámark 80°C). Straujaðu við hámark 150°C. Má ekki þurrhreinsa.
Passar fyrir 50×50 cm innri púða.
Innri púðar eru seldir sér.
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,35 kg |
| Nettóþyngd: | 0,33 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,9 l |
Vörunúmer 706.197.67
| Vörunúmer | 706.197.67 |
Vörunúmer 706.197.67
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 50 cm |
| Vörunúmer: | 706.197.67 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,35 kg |
| Nettóþyngd: | 0,33 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,9 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls