2.990,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
IKEA PS 2026
„Mynstrið fyrir IKEA PS 2026 vefnaðarvörurnar og motturnar kemur frá tótemmálverkum mínum, þar sem hvert form táknar sál. Fljótandi blekið táknar samskipti. Það er mín leið til að fagna fallegri samvist okkar. Þetta listaverk var innblásið af ferð sem ég ætlaði mér til Svíþjóðar en varð aldrei af. Nú ímynda ég mér að þetta séu litríkar byggingar í sænsku fiskiþorpi og fljótandi blekið táknar fólkið á svæðinu að tala saman.“
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Mjúkt og létt teppi sem hentar vel yfir fæturna eða axlirnar þegar þú finnur fyrir smá kulda.
Passar fullkomlega með púðaverum, mottum og efnum í PS 2026 línunni.
Vörunúmer 306.176.33
1 pakkning(ar) alls
Getur hlaupið um allt að 4%. Má þvo í vél við hámark 60°C, venjulegur þvottur. Má ekki setja í klór. Má setja í þurrkara við miðlungshita (hámark 80°C). Má ekki strauja. Má ekki þurrhreinsa.
Krumpurnar aukast við hvern þvott.
Eftir þvott skal ganga úr skugga um að varan sé alveg þurr áður en hún er notuð aftur.
| Lengd: | 27 cm |
| Breidd: | 14 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 0,49 kg |
| Nettóþyngd: | 0,48 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,6 l |
Vörunúmer 306.176.33
| Vörunúmer | 306.176.33 |
Vörunúmer 306.176.33
| Lengd: | 200 cm |
| Breidd: | 150 cm |
| Vörunúmer: | 306.176.33 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 27 cm |
| Breidd: | 14 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 0,49 kg |
| Nettóþyngd: | 0,48 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls