3.490,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SOLUPPGÅNG
Með mínu framlagi til SOLUPPGÅNG vildi ég hvetja fólk til að fara út í náttúruna. Hönnunin er skemmtileg blanda af japanskri fagurfræði, borgarlífi og klassískri hönnun. Allar eru þær hagnýtar, úr endingargóðum náttúrulegum efnum, í fallegum jarðlitum og með vinalegu yfirbragði. Ég vona að útlitið heilli fólk en fyrir mér er mikilvægast að þær séu notaðar. Drífðu þér út – grillaðu og njóttu með fjölskyldu og vinum!
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Teppið er jacquard-ofið og því sést skrautlegt mynstrið frá báðum hliðum – litunum hefur þó verið snúið við.
Úr bómull og lýósell – mjúk og náttúruleg efni sem eru notaleg viðkomu.
Vörunúmer 506.197.73
1 pakkning(ar) alls
Má þvo í vél við hámark 40°C, venjulegur þvottur. Má ekki setja í klór. Má ekki setja í þurrkara. Straujaðu við hámark 200°C. Má ekki þurrhreinsa.
| Lengd: | 28 cm |
| Heildarþyngd: | 0,83 kg |
| Nettóþyngd: | 0,82 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,2 l |
| Þvermál hvers pakka: | 10 cm |
Vörunúmer 506.197.73
| Vörunúmer | 506.197.73 |
Vörunúmer 506.197.73
| Lengd: | 170 cm |
| Breidd: | 130 cm |
| Vörunúmer: | 506.197.73 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 28 cm |
| Heildarþyngd: | 0,83 kg |
| Nettóþyngd: | 0,82 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,2 l |
| Þvermál hvers pakka: | 10 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls