995,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
UPPDATERA
Skipulagsvörur eru kannski ekki það fyrsta sem kemur upp í hugann þegar þú skipuleggur eldhús – en þær ættu að vera það. Þær eru leyndarmálið á bak við snurðulausa eldamennsku og góðu tilfinninguna sem fylgir því þegar hlutirnir einfaldlega ganga upp. UPPDATERA skipulagsvörurnar passa í MAXIMERA og KNIVSHULT skúffur og eru sérhannaðar til að geyma hnífa á öruggan hátt, hafa krydd við höndina og minnka óreiðu. VARIERA skipulagsvörurnar eru á viðráðanlegu verði og passa í nánast hvaða skúffu sem er – tilvalið fyrir fljótlegar breytingar. Minni óreiða. Minni streita. Meiri gleði.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Dempar hljóð og verndar skúffur og hillur fyrir rispum.
Mottan heldur öllu á sínum stað í skúffunni eða á hillunni.
Vörunúmer 505.498.36
1 pakkning(ar) alls
Handþvottur við hámark 40°C. Má ekki setja í klór. Má ekki setja í þurrkara. Má ekki strauja. Má ekki þurrhreinsa. Þurrkaðu með hreinum klút. Þrífðu með mjúkum rökum klút og mildu hreinsiefni án svarfefna eða sápu, ef nauðsyn krefur. Hreinsaðu með ryksugu eða þurrkaðu af með hreinum þurrum klút.
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 48 cm |
| Hæð: | 0 cm |
| Heildarþyngd: | 0,10 kg |
| Nettóþyngd: | 0,10 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
Vörunúmer 505.498.36
| Vörunúmer | 505.498.36 |
Vörunúmer 505.498.36
| Lengd: | 48 cm |
| Breidd: | 50 cm |
| Flötur: | 0,24 m² |
| Fjöldi í pakka: | 1 stykki |
| Vörunúmer: | 505.498.36 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 48 cm |
| Hæð: | 0 cm |
| Heildarþyngd: | 0,10 kg |
| Nettóþyngd: | 0,10 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls