695,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
VARIERA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 606.047.14
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu af með mjúkum, rökum klút og mildum uppþvottalegi eða sápu, ef þörf krefur. Þurrkaðu með hreinum klút.
Má setja í kæliskáp.
| Lengd: | 26 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,16 kg |
| Nettóþyngd: | 0,16 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,4 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 606.047.14
| Vörunúmer | 606.047.14 |
Vörunúmer 606.047.14
| Dýpt: | 24,5 cm |
| Hæð: | 2,2 cm |
| Breidd: | 26 cm |
| Vörunúmer: | 606.047.14 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 26 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,16 kg |
| Nettóþyngd: | 0,16 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls