Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
LASTARE
Varan er hönnuð þannig að ekki er hægt að vera með fleiri en eina skúffu opna í einu. Þegar þú opnar eina skúffu þá heldur öryggisbúnaður hinum lokuðum. Ef þú ákveður að opna aðra skúffu lokast sú fyrri sjálfkrafa. Hversdagslegir töfrar fyrir sokka og boli.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Stillanlegir fætur til að auka stöðugleika, jafnvel á ójöfnu gólfi.
Vörunúmer 896.036.48
13 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút.
Hnúðar og höldur eru seld sér.
Aukahlutir til að skipuleggja fataskápinn að innan eru seldir sér.
Þú gætir þurft að bæta við SPILDRA toppplötu á hirslueiningu til að búa til fallegt og slétt yfirborð á lægri einingar, en það ræðst af því hvernig þú raðar saman PLATSA. Selt sér.
Það þarf tvo til að setja þessa vöru saman.
Veggir eru mismunandi og þurfa mismunandi skrúfur og festingar. Notaðu skrúfur og aðrar festingar sem henta veggjum heimilisins. Þær eru seldar sér.
Húsgagnið þarf að festa við vegg með meðfylgjandi veggfestingu.
| Lengd: | 82 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 5,69 kg |
| Nettóþyngd: | 5,69 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 11,7 l |
| Lengd: | 65 cm |
| Breidd: | 6 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,48 kg |
| Nettóþyngd: | 0,46 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,7 l |
| Lengd: | 81 cm |
| Breidd: | 3 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,20 kg |
| Nettóþyngd: | 0,18 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,7 l |
| Lengd: | 74 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 14 cm |
| Heildarþyngd: | 1,64 kg |
| Nettóþyngd: | 1,61 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 55,8 l |
| Lengd: | 202 cm |
| Breidd: | 61 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 32,55 kg |
| Nettóþyngd: | 31,09 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 55,5 l |
| Lengd: | 204 cm |
| Breidd: | 61 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 32,40 kg |
| Nettóþyngd: | 30,77 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 72,3 l |
| Lengd: | 111 cm |
| Breidd: | 55 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 25,80 kg |
| Nettóþyngd: | 24,80 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 40,4 l |
| Lengd: | 109 cm |
| Breidd: | 55 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 21,30 kg |
| Nettóþyngd: | 20,46 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 42,3 l |
| Lengd: | 84 cm |
| Breidd: | 61 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 15,84 kg |
| Nettóþyngd: | 15,06 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 34,8 l |
Vörunúmer 896.036.48
| Vörunúmer | 896.036.48 |
Vörunúmer 896.036.48
| Breidd: | 160 cm |
| Dýpt: | 62 cm |
| Hæð: | 236 cm |
| Hilla ALTARLIDEN | |
| Vörunúmer: | 105.966.79 |
| Pakkningar: | 3 |
| Lengd: | 82 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 5,69 kg |
| Nettóþyngd: | 5,69 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 11,7 l |
| útdraganleg braut fyrir grind ALTARLIDEN | |
| Vörunúmer: | 106.025.19 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 65 cm |
| Breidd: | 6 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,48 kg |
| Nettóþyngd: | 0,46 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,7 l |
| Fataslá ALTARLIDEN | |
| Vörunúmer: | 205.966.93 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 81 cm |
| Breidd: | 3 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,20 kg |
| Nettóþyngd: | 0,18 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,7 l |
| Vírgrind ALTARLIDEN | |
| Vörunúmer: | 405.966.87 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 74 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 14 cm |
| Heildarþyngd: | 1,64 kg |
| Nettóþyngd: | 1,61 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 55,8 l |
| Skápur með hurðum LASTARE | |
| Vörunúmer: | 505.964.70 |
| Pakkningar: | 2 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 202 cm |
| Breidd: | 61 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 32,55 kg |
| Nettóþyngd: | 31,09 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 55,5 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 204 cm |
| Breidd: | 61 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 32,40 kg |
| Nettóþyngd: | 30,77 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 72,3 l |
| Kommóða, fjórar skúffur LASTARE | |
| Vörunúmer: | 605.993.50 |
| Pakkningar: | 2 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 111 cm |
| Breidd: | 55 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 25,80 kg |
| Nettóþyngd: | 24,80 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 40,4 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 109 cm |
| Breidd: | 55 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 21,30 kg |
| Nettóþyngd: | 20,46 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 42,3 l |
| Upphækkun með hurðum LASTARE | |
| Vörunúmer: | 905.964.87 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 84 cm |
| Breidd: | 61 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 15,84 kg |
| Nettóþyngd: | 15,06 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 34,8 l |
Finndu vöruna í versluninni
13 pakkning(ar) alls