Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ALTARLIDEN
Föt og vefnaðarvörur haldast lengur fersk þar sem loft kemst í gegnum vírgrindina
Vírgrindin rennur greiðlega og mjúklega og er með stoppara sem heldur henni á sínum stað.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Föt og vefnaðarvörur haldast lengur fersk þar sem loft kemst í gegnum vírgrindina
Vírgrindin rennur greiðlega og mjúklega og er með stoppara sem heldur henni á sínum stað.
Vörunúmer 296.039.48
2 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút.
Fæst í mismunandi breiddum og dýptum.
Karfan rúmar um fjórar samanbrotnar buxur eða átta boli.
Útdraganlegar brautir fyrir körfur eru innifaldar í verðinu en pakkaðar sér.
| Lengd: | 45 cm |
| Breidd: | 6 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,35 kg |
| Nettóþyngd: | 0,33 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,2 l |
| Lengd: | 36 cm |
| Breidd: | 34 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Heildarþyngd: | 0,67 kg |
| Nettóþyngd: | 0,64 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 15,8 l |
Vörunúmer 296.039.48
| Vörunúmer | 296.039.48 |
Vörunúmer 296.039.48
| Breidd: | 56,4 cm |
| Breidd skáps: | 40 cm |
| Dýpt: | 40 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Dýpt hirslu: | 42 cm |
| Burðarþol: | 7 kg |
| útdraganleg braut fyrir grind ALTARLIDEN | |
| Vörunúmer: | 306.025.18 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 45 cm |
| Breidd: | 6 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,35 kg |
| Nettóþyngd: | 0,33 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,2 l |
| Vírgrind ALTARLIDEN | |
| Vörunúmer: | 505.966.82 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 36 cm |
| Breidd: | 34 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Heildarþyngd: | 0,67 kg |
| Nettóþyngd: | 0,64 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 15,8 l |
Finndu vöruna í versluninni
2 pakkning(ar) alls