Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ALTARLIDEN
Föt og vefnaðarvörur haldast lengur fersk þar sem loft kemst í gegnum vírgrindina
Vírgrindin rennur greiðlega og mjúklega og er með stoppara sem heldur henni á sínum stað.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Föt og vefnaðarvörur haldast lengur fersk þar sem loft kemst í gegnum vírgrindina
Vírgrindin rennur greiðlega og mjúklega og er með stoppara sem heldur henni á sínum stað.
Vörunúmer 396.039.62
2 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút.
Fæst í mismunandi breiddum og dýptum.
Karfan rúmar um fjórar samanbrotnar buxur eða átta boli.
Útdraganlegar brautir fyrir körfur eru innifaldar í verðinu en pakkaðar sér.
| Lengd: | 65 cm |
| Breidd: | 6 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,48 kg |
| Nettóþyngd: | 0,46 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,7 l |
| Lengd: | 74 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 14 cm |
| Heildarþyngd: | 1,64 kg |
| Nettóþyngd: | 1,61 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 55,8 l |
Vörunúmer 396.039.62
| Vörunúmer | 396.039.62 |
Vörunúmer 396.039.62
| Breidd: | 80 cm |
| Breidd skáps: | 80 cm |
| Dýpt: | 62 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Dýpt hirslu: | 62 cm |
| Burðarþol: | 7 kg |
| útdraganleg braut fyrir grind ALTARLIDEN | |
| Vörunúmer: | 106.025.19 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 65 cm |
| Breidd: | 6 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,48 kg |
| Nettóþyngd: | 0,46 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,7 l |
| Vírgrind ALTARLIDEN | |
| Vörunúmer: | 405.966.87 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 74 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 14 cm |
| Heildarþyngd: | 1,64 kg |
| Nettóþyngd: | 1,61 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 55,8 l |
Finndu vöruna í versluninni
2 pakkning(ar) alls