22.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
IKEA PS 2026
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Sætið er með tveimur aðskildum uppblásanlegum hólfum, eitt er í miðjunni og hitt í kringum það, svo þú getir fengið þann stífleika sem þér þykir þægilegastur.
Þú getur auðveldlega blásið púðana upp með pumpunni sem fylgir með.
Það er auðvelt að taka áklæðið af og þvo í þvottavél.
Vörunúmer 906.232.02
1 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 76 cm |
| Breidd: | 68 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Heildarþyngd: | 8,80 kg |
| Nettóþyngd: | 7,88 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 67,2 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 906.232.02
| Vörunúmer | 906.232.02 |
Vörunúmer 906.232.02
| Vörunúmer: | 906.232.02 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 76 cm |
| Breidd: | 68 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Heildarþyngd: | 8,80 kg |
| Nettóþyngd: | 7,88 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 67,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls