Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ALEX
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Skúffustopparar koma í veg fyrir að skúffurnar séu dregnar of langt út.
Hægt er að setja eininguna hvar sem er í herberginu því hún er frágengin að aftan.
Skúffueining á hjólum svo þú getir auðveldlega fært hana þangað sem þú þarft á henni að halda.
Vörunúmer 695.826.80
2 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút. Herða þarf á skrúfum um tveimur vikum eftir samsetningu til að auka stöðugleika, og svo eftir þörfum. Herða þarf á skrúfum um tveimur vikum eftir samsetningu til að auka stöðugleika, og svo eftir þörfum.
Varan hefur verið hönnuð og prófuð fyrir notkun á heimilum.
| Lengd: | 23 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,44 kg |
| Nettóþyngd: | 0,39 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,2 l |
| Lengd: | 81 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 11 cm |
| Heildarþyngd: | 27,66 kg |
| Nettóþyngd: | 26,28 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 51,8 l |
Vörunúmer 695.826.80
| Vörunúmer | 695.826.80 |
Vörunúmer 695.826.80
| Dýpt: | 58 cm |
| Hæð: | 76 cm |
| Breidd: | 36 cm |
| Hjól ALEX | |
| Vörunúmer: | 104.806.07 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 23 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,44 kg |
| Nettóþyngd: | 0,39 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,2 l |
| Skúffueining ALEX | |
| Vörunúmer: | 605.888.94 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 81 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 11 cm |
| Heildarþyngd: | 27,66 kg |
| Nettóþyngd: | 26,28 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 51,8 l |
Finndu vöruna í versluninni
2 pakkning(ar) alls