Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SKÅDIS
Trefjaplata er stöðugt og endingargott efni sem unnið er úr afgöngum frá viðariðnaði. Hún er klædd endingargóðu lagi af málningu eða plastþynnu. Munurinn á mismunandi gerðum af trefjaplötum, eins og HDF og MDF, felst aðallega í þykktinni en einnig hversu höggþolnar þær eru. Þetta ákvarðar hvort við notum þær í rúmgrindur, sófa, eldhúsframhliðar, fataskápahurðir eða eitthvað annað.
Það má setja SKÅDIS hirsluna saman hvernig sem er. Ef þú skiptir svo um skoðun þá er auðvelt að breyta aukahlutunum og búa til nýja hirslu. Festu hirsluna við skrifborð eða hillu eða hengdu hana á vegg.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
SKÅDIS hirslutafla með aukahlutum auðveldar þér að skipuleggja öll rými heimilisins og finna það sem þú leitar að.
Það er auðvelt að festa aukahlutina þar sem þú vilt á töfluna og færa til eftir þörfum.
Vörunúmer 092.165.95
6 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút. Þurrkaðu með hreinum klút. Ekki nota svarfefni við þrif eða beitt áhöld þar sem það getur rispað yfirborðið.
Veggir eru mismunandi og þurfa mismunandi skrúfur og festingar. Notaðu skrúfur og aðrar festingar sem henta veggjum heimilisins. Þær eru seldar sér.
Prófað og samþykkt fyrir matvæli.
VARÚÐ! Fallhætta – til að draga úr hættu á því að húsgagnið falli niður af veggnum þarf að festa það tryggilega. Notaðu viðeigandi skrúfur og festingar. Leitaðu til fagaðila ef þú ert ekki viss um hvaða festingar skal nota.
Hentar einnig á baðherberginu.
| Lengd: | 30 cm |
| Breidd: | 11 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,24 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,3 l |
| Lengd: | 61 cm |
| Breidd: | 57 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 1,74 kg |
| Nettóþyngd: | 1,50 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,9 l |
| Lengd: | 11 cm |
| Breidd: | 8 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 0,15 kg |
| Nettóþyngd: | 0,15 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,7 l |
| Lengd: | 12 cm |
| Breidd: | 8 cm |
| Hæð: | 1 cm |
| Heildarþyngd: | 0,07 kg |
| Nettóþyngd: | 0,06 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,1 l |
| Lengd: | 25 cm |
| Breidd: | 11 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 0,50 kg |
| Nettóþyngd: | 0,45 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,2 l |
Vörunúmer 092.165.95
| Vörunúmer | 092.165.95 |
Vörunúmer 092.165.95
| Breidd: | 56 cm |
| Dýpt: | 12 cm |
| Hæð: | 56 cm |
| Hilla SKÅDIS | |
| Vörunúmer: | 003.207.99 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 30 cm |
| Breidd: | 11 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,24 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,3 l |
| Hirslutafla SKÅDIS | |
| Vörunúmer: | 003.208.03 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 61 cm |
| Breidd: | 57 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 1,74 kg |
| Nettóþyngd: | 1,50 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,9 l |
| ílát SKÅDIS | |
| Vörunúmer: | 203.207.98 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 11 cm |
| Breidd: | 8 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 0,15 kg |
| Nettóþyngd: | 0,15 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,7 l |
| Snagi SKÅDIS | |
| Vörunúmer: | 203.208.02 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 12 cm |
| Breidd: | 8 cm |
| Hæð: | 1 cm |
| Heildarþyngd: | 0,07 kg |
| Nettóþyngd: | 0,06 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,1 l |
| ílát með loki SKÅDIS | |
| Vörunúmer: | 803.359.09 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 25 cm |
| Breidd: | 11 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 0,50 kg |
| Nettóþyngd: | 0,45 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
6 pakkning(ar) alls