1.990,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SNICKRA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Þú getur fest segla á töfluna.
Fullkomið undir litlu hlutina, eins og lykla og farsíma.
Svo miklu meira en falleg hirslutafla. Allir aukahlutir eru innifaldir – snagar, klemmur, ílát og hilla.
Vörunúmer 405.182.46
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu af með mjúkum, rökum klút og mildum uppþvottalegi eða sápu, ef þörf krefur.
Inniheldur: Vegggrind (38×38 cm), ílát (9×5×9 cm) hillu (19×8×2 cm), tvær klemmur og þrjá snaga.
Veggir eru mismunandi og þurfa mismunandi skrúfur og festingar. Notaðu skrúfur og aðrar festingar sem henta veggjum heimilisins. Þær eru seldar sér.
Skrúfur til að festa á vegg eru seldar sér.
Hægt að festa upp með skrúfum/festingum úr TRIXIG línunni.
VARÚÐ! Fallhætta – til að draga úr hættu á því að húsgagnið falli niður af veggnum þarf að festa það tryggilega. Notaðu viðeigandi skrúfur og festingar. Leitaðu til fagaðila ef þú ert ekki viss um hvaða festingar skal nota.
| Lengd: | 38 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 1,16 kg |
| Nettóþyngd: | 1,08 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 9,2 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 405.182.46
| Vörunúmer | 405.182.46 |
Vörunúmer 405.182.46
| Hæð: | 38 cm |
| Hámarksdýpt: | 11 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Vörunúmer: | 405.182.46 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 38 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 1,16 kg |
| Nettóþyngd: | 1,08 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 9,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls