995,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SLÅTTERVALL
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hjálpar þér að skipuleggja hlutina þína svo þú getir hámarkað plássið sem þú hefur.
Handföngin auðvelda þér að færa hana á milli staða.
Úr endingargóðu pólýester, þar af er minnst 90% endurunnið.
Tilvalin fyrir leikföng, föt, aukahluti fyrir raftæki og annað sem þú vilt hafa við höndina en samt falið.
Vörunúmer 106.034.96
1 pakkning(ar) alls
Má ekki þvo. Má ekki setja í klór. Má ekki setja í þurrkara. Má ekki strauja. Má ekki þurrhreinsa. Þurrkaðu af með þurrum klút. Fjarlægið ryk með límrúllu.
Fyrir 3 ára og eldri.
Ein SLÅTTERVAL karfa, 32×35×32 cm, passar fullkomlega í 40×42 cm LASTARE skáp.
Tvær SLÅTTERVAL körfur, 32×35×32 cm, passa fullkomlega í 80×42 cm LASTARE skáp.
Hannað fyrir KALLAX hillueiningu.
Passar með LASTARE skápum.
| Lengd: | 32 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,30 kg |
| Nettóþyngd: | 0,29 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,3 l |
Vörunúmer 106.034.96
| Vörunúmer | 106.034.96 |
Vörunúmer 106.034.96
| Hæð: | 32 cm |
| Lengd: | 35 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Vörunúmer: | 106.034.96 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 32 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,30 kg |
| Nettóþyngd: | 0,29 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,3 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls