25 ára ábyrgð
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
METOD
25 25 ára ábyrgð
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Sterkbyggður skápur, 18 mm á þykkt.
Smellulamir sem ekki þarf að skrúfa á hurðina auðvelda þér að fjarlægja hurðina við þrif.
Þú getur aðlagað hirsluplássið að þínum þörfum því hægt er að færa hillurnar.
Hægt er að velja hvort hurðin opnist til hægri eða vinstri.
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 094.554.68
4 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút.
Notaðu með METOD veggbraut ef þú vilt festa skápinn á vegg.
Lamirnar má stilla; hæð, dýpt og breidd.
Veggbraut er seld sér.
Notaðu með fótum og sökkli, seldir sér.
VARÚÐ! Fallhætta – þessa vöru þarf að festa tryggilega við vegg. Notaðu viðeigandi skrúfur og festingar. Leitaðu til fagaðila ef þú ert ekki viss um hvaða festingar skal nota.
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 40 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 4,97 kg |
| Nettóþyngd: | 4,51 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 8,9 l |
| Lengd: | 82 cm |
| Breidd: | 45 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 10,50 kg |
| Nettóþyngd: | 9,79 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 22,6 l |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 36 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 3,25 kg |
| Nettóþyngd: | 3,23 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,8 l |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Vörunúmer 094.554.68
| Vörunúmer | 094.554.68 |
Vörunúmer 094.554.68
| Breidd: | 40,0 cm |
| Dýpt: | 39,5 cm |
| Hæð: | 88,0 cm |
| Dýpt hirslu: | 37,0 cm |
| Hæð skáps: | 80,0 cm |
| Hurð VOXTORP | |
| Vörunúmer: | 203.974.86 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 40 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 4,97 kg |
| Nettóþyngd: | 4,51 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 8,9 l |
| Grunnskápur METOD | |
| Vörunúmer: | 302.056.32 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 82 cm |
| Breidd: | 45 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 10,50 kg |
| Nettóþyngd: | 9,79 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 22,6 l |
| Hilla UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 402.056.22 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 36 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 3,25 kg |
| Nettóþyngd: | 3,23 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,8 l |
| Lamir eldhús, 2pk., innb. dempari UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 805.248.82 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
4 pakkning(ar) alls