Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
METOD
25 25 ára ábyrgð
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 495.386.26
4 pakkning(ar) alls
Notaðu með METOD veggbraut ef þú vilt festa skápinn á vegg.
Veggbraut er seld sér.
Notaðu með fótum og sökkli, seldir sér.
VARÚÐ! Fallhætta – þessa vöru þarf að festa tryggilega við vegg. Notaðu viðeigandi skrúfur og festingar. Leitaðu til fagaðila ef þú ert ekki viss um hvaða festingar skal nota.
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 40 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 5,07 kg |
| Nettóþyngd: | 4,63 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 8,9 l |
| Lengd: | 82 cm |
| Breidd: | 45 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 10,50 kg |
| Nettóþyngd: | 9,79 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 22,6 l |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 36 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 3,25 kg |
| Nettóþyngd: | 3,23 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,8 l |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Vörunúmer 495.386.26
| Vörunúmer | 495.386.26 |
Vörunúmer 495.386.26
| Breidd: | 40,0 cm |
| Dýpt: | 39,5 cm |
| Hæð: | 88,0 cm |
| Dýpt hirslu: | 37,0 cm |
| Hæð skáps: | 80,0 cm |
| Hurð VOXTORP | |
| Vörunúmer: | 105.591.44 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 40 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 5,07 kg |
| Nettóþyngd: | 4,63 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 8,9 l |
| Grunnskápur METOD | |
| Vörunúmer: | 302.056.32 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 82 cm |
| Breidd: | 45 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 10,50 kg |
| Nettóþyngd: | 9,79 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 22,6 l |
| Hilla UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 402.056.22 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 36 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 3,25 kg |
| Nettóþyngd: | 3,23 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,8 l |
| Lamir eldhús, 2pk., innb. dempari UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 805.248.82 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
4 pakkning(ar) alls