750,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ALTARLIDEN
Fatasláin er hönnuð fyrir 62 cm djúpa LASTARE skápa.
ALTARLIDEN fataslárnar fást í nokkrum lengdum til að passa í LASTARE skápa í mismunandi breiddum.
Í LASTARE skápum og hirslum eru forboruð göt sem gera þér kleift að festa ALTARLIDEN fataslár og innvols í mismunandi hæð til að nýta plássið sem best.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Fatasláin er hönnuð fyrir 62 cm djúpa LASTARE skápa.
ALTARLIDEN fataslárnar fást í nokkrum lengdum til að passa í LASTARE skápa í mismunandi breiddum.
Í LASTARE skápum og hirslum eru forboruð göt sem gera þér kleift að festa ALTARLIDEN fataslár og innvols í mismunandi hæð til að nýta plássið sem best.
Vörunúmer 205.966.93
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút. Þurrkaðu með hreinum klút.
Fatasláin rúmar um 25-35 skyrtur á herðatrjám.
Hannað fyrir 42 og 62 cm djúpa LASTARE skápa.
| Lengd: | 81 cm |
| Breidd: | 3 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,20 kg |
| Nettóþyngd: | 0,18 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,7 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 205.966.93
| Vörunúmer | 205.966.93 |
Vörunúmer 205.966.93
| Breidd: | 76,4 cm |
| Breidd kerfis: | 80 cm |
| Vörunúmer: | 205.966.93 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 81 cm |
| Breidd: | 3 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,20 kg |
| Nettóþyngd: | 0,18 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,7 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls