1.150,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ALTARLIDEN
Fatasláin er hönnuð fyrir 42 cm LASTARE skápa þar sem fötin snúa fram.
ALTARLIDEN fataslárnar fást í nokkrum lengdum til að passa í LASTARE skápa í mismunandi breiddum.
Í LASTARE skápum og hirslum eru forboruð göt sem gera þér kleift að festa ALTARLIDEN fataslár og innvols í mismunandi hæð til að nýta plássið sem best.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Fatasláin er hönnuð fyrir 42 cm LASTARE skápa þar sem fötin snúa fram.
ALTARLIDEN fataslárnar fást í nokkrum lengdum til að passa í LASTARE skápa í mismunandi breiddum.
Í LASTARE skápum og hirslum eru forboruð göt sem gera þér kleift að festa ALTARLIDEN fataslár og innvols í mismunandi hæð til að nýta plássið sem best.
Vörunúmer 405.966.92
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút. Þurrkaðu með hreinum klút.
Hannað fyrir 42 cm djúpan LASTARE skáp.
Fatasláin rúmar um fimm herðatré með yfirhöfnum eða tíu herðatré með skyrtum.
| Lengd: | 79 cm |
| Breidd: | 5 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 1,06 kg |
| Nettóþyngd: | 0,99 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,0 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 405.966.92
| Vörunúmer | 405.966.92 |
Vörunúmer 405.966.92
| Breidd: | 76,3 cm |
| Dýpt: | 36,4 cm |
| Breidd kerfis: | 80 cm |
| Dýpt einingar: | 42 cm |
| Vörunúmer: | 405.966.92 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 79 cm |
| Breidd: | 5 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 1,06 kg |
| Nettóþyngd: | 0,99 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls