795,-/4 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
BLECKA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Snagar eru góð leið til að hafa skipulag á hlutum eins og lyklum, fötum og fylgihlutum.
Hentar vel fyrir yfirhafnir og töskur í forstofunni, diskaþurrkur í eldhúsinu og sloppa í svefnherberginu.
Með snögunum breytir þú ónýttu plássi í hagnýtt geymslupláss fyrir hluti sem þú vilt hafa við höndina.
Vörunúmer 106.409.36
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút. Þurrkaðu með hreinum klút.
Veggir eru mismunandi og þurfa mismunandi skrúfur og festingar. Notaðu skrúfur og aðrar festingar sem henta veggjum heimilisins. Þær eru seldar sér.
Hægt að festa upp með skrúfum/festingum úr TRIXIG línunni.
Skrúfur til að festa á vegg eru seldar sér.
VARÚÐ! Fallhætta – til að draga úr hættu á því að húsgagnið falli niður af veggnum þarf að festa það tryggilega. Notaðu viðeigandi skrúfur og festingar. Leitaðu til fagaðila ef þú ert ekki viss um hvaða festingar skal nota.
| Lengd: | 11 cm |
| Breidd: | 5 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,05 kg |
| Nettóþyngd: | 0,04 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,1 l |
Vörunúmer 106.409.36
| Vörunúmer | 106.409.36 |
Vörunúmer 106.409.36
| Lengd: | 49 mm |
| Dýpt: | 25 mm |
| Fjöldi í pakka: | 4 stykki |
| Vörunúmer: | 106.409.36 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 11 cm |
| Breidd: | 5 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,05 kg |
| Nettóþyngd: | 0,04 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls