Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
BESTÅ
Við notum samsettar plötur í mikið af húsgögnunum okkar, til dæmis í borð og fataskápa. Þær eru léttar en samt stöðugar og endingargóðar. Hver plata er gerð með ramma úr spónaplötu, trefjaplötu eða gegnheilum við sem fyllt er upp í með pappa, að mestu endurunnum. Lögun pappafyllingarinnar gerir hana sérlega endingargóða. Platan er svo húðuð með málningu, þynnu eða viðarspóni eftir því hvaða útlit við viljum fá.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Einföld eining getur verið næg hirsla fyrir lítið rými eða sem grunnur fyrir stærri hirslu ef þarfir þínar breytast.
Vörunúmer 990.477.63
4 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút. Þurrkaðu með hreinum klút. Kannaðu reglulega hvort allar festingar séu almennilega hertar og hertu eftir þörf.
Hámarksburðarþol á hvern flöt er 20 kg.
Gler þarf að meðhöndla með varúð! Skemmdur kantur eða rispað yfirborð getur valdið því að glerið brotnar skyndilega. Forðaðu því frá höggi, sérstaklega á hliðunum en þar er glerið viðkvæmast.
VARÚÐ! Fallhætta – til að draga úr hættu á að húsgagnið falli fram fyrir sig þarf að festa það tryggilega. Notaðu viðeigandi skrúfur og festingar. Leitaðu til fagaðila ef þú ert ekki viss um hvaða festingar skal nota.
Notaðu BESTÅ veggbraut ef þú vilt festa skápinn á vegg. Þú þarft eina veggbraut fyrir þennan skáp, seld sér.
Burðarþol veggfasts skáps fer eftir veggnum.
Ein stillanleg hilla fylgir með.
Halda er innifalin.
| Lengd: | 68 cm |
| Breidd: | 41 cm |
| Hæð: | 11 cm |
| Heildarþyngd: | 9,03 kg |
| Nettóþyngd: | 8,48 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 30,7 l |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 36 cm |
| Hæð: | 1 cm |
| Heildarþyngd: | 2,01 kg |
| Nettóþyngd: | 1,91 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,0 l |
| Lengd: | 25 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,26 kg |
| Nettóþyngd: | 0,25 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,3 l |
| Lengd: | 73 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 4,82 kg |
| Nettóþyngd: | 4,32 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 10,4 l |
Vörunúmer 990.477.63
| Vörunúmer | 990.477.63 |
Vörunúmer 990.477.63
| Breidd: | 60 cm |
| Dýpt: | 42 cm |
| Hæð: | 64 cm |
| Skápur BESTÅ | |
| Vörunúmer: | 202.459.64 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 68 cm |
| Breidd: | 41 cm |
| Hæð: | 11 cm |
| Heildarþyngd: | 9,03 kg |
| Nettóþyngd: | 8,48 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 30,7 l |
| Glerhilla BESTÅ | |
| Vörunúmer: | 602.955.32 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 36 cm |
| Hæð: | 1 cm |
| Heildarþyngd: | 2,01 kg |
| Nettóþyngd: | 1,91 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,0 l |
| Löm með ljúfloku eða þrýstiopnara BESTÅ | |
| Vörunúmer: | 802.612.58 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 25 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,26 kg |
| Nettóþyngd: | 0,25 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,3 l |
| Glerhurð GLASSVIK | |
| Vörunúmer: | 902.916.60 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 73 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 4,82 kg |
| Nettóþyngd: | 4,32 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 10,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
4 pakkning(ar) alls