895,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
GENNAKER
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 106.132.78
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu af með þurrum klút.
Þarfnast mögulega sérmeðhöndlunar við förgun. Vinsamlega athugaðu reglur á þínu svæði.
| Lengd: | 14 cm |
| Breidd: | 14 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,41 kg |
| Nettóþyngd: | 0,37 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,0 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 106.132.78
| Vörunúmer | 106.132.78 |
Vörunúmer 106.132.78
| Þvermál fótar: | 12 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Vörunúmer: | 106.132.78 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 14 cm |
| Breidd: | 14 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,41 kg |
| Nettóþyngd: | 0,37 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls