2.990,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
NÄVLINGE
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Gefur góða stefnulýsingu.
Þú getur auðveldlega beint ljósinu þangað sem þér hentar vegna þess armur og skermur eru stillanlegir.
Nett hönnun og því auðvelt að koma fyrir þar sem pláss er lítið.
Vörunúmer 206.371.32
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu af með þurrum klút.
Ljósgjafinn er innifalinn og hægt er að skipta um þegar þess þarf. Fæst sem varahlutur í umbúðalausu. Hafðu samband við þjónustuver eða umbúðalaust fyrir nánari upplýsingar.
Ljóslitur: Hlýtt hvítt (2.700 Kelvin).
Líftími ljósgjafans er um 25.000 klst. Það samsvarar tuttugu árum ef ljósið er notað þrjár klukkustundir á dag.
Varan er CE-merkt.
| Lengd: | 38 cm |
| Breidd: | 13 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 1,14 kg |
| Nettóþyngd: | 0,97 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,0 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 206.371.32
| Vörunúmer | 206.371.32 |
Vörunúmer 206.371.32
| Ljósstreymi: | 220 Lumen |
| Lengd: | 66 cm |
| Hæð: | 52 cm |
| Þvermál fótar: | 12 cm |
| Þvermál skerms: | 5 cm |
| Lengd rafmagnssnúru: | 2,0 m |
| Orkunotkun: | 1,9 W |
| Áætlaður líftími: | 25000 klst |
| Vörunúmer: | 206.371.32 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 38 cm |
| Breidd: | 13 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 1,14 kg |
| Nettóþyngd: | 0,97 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls