1.190,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
IKEA 365+
Hentar til að geyma þurrvöru.
Takið lokið alveg af til að fylla krukkuna og opnið til hálfs til að hella úr henni.
Hannað til að veita gott grip þegar þú vilt hræra og hella samtímis.
Ílátið er gegnsætt og því er auðvelt að sjá innihaldið.
Þú getur dregið úr matarsóun með því að geyma þurrvöru í íláti með loftþéttu loki, vegna þess að þá skemmist hún síður.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hentar til að geyma þurrvöru.
Takið lokið alveg af til að fylla krukkuna og opnið til hálfs til að hella úr henni.
Hannað til að veita gott grip þegar þú vilt hræra og hella samtímis.
Ílátið er gegnsætt og því er auðvelt að sjá innihaldið.
Þú getur dregið úr matarsóun með því að geyma þurrvöru í íláti með loftþéttu loki, vegna þess að þá skemmist hún síður.
Vörunúmer 106.265.96
1 pakkning(ar) alls
Má fara í uppþvottavél, í efri grind. Þolir allt að 70°C.
Þvoðu fyrir fyrstu notkun.
Hægt að taka í sundur fyrir endurvinnslu eða orkunýtingu ef það er mögulegt á þínu svæði.
| Lengd: | 18 cm |
| Breidd: | 17 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 0,22 kg |
| Nettóþyngd: | 0,22 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,4 l |
Vörunúmer 106.265.96
| Vörunúmer | 106.265.96 |
Vörunúmer 106.265.96
| Lengd: | 17 cm |
| Breidd: | 8 cm |
| Hæð: | 30 cm |
| Rúmtak: | 4,2 l |
| Vörunúmer: | 106.265.96 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 18 cm |
| Breidd: | 17 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 0,22 kg |
| Nettóþyngd: | 0,22 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls