63.900,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
RENFJÄLLET
Pokagormar ná yfir alla dýnuna, þeir lofta vel um og veita þægindi, einnig þegar tvær dýnur eru hlið við hlið.
Kemur í flatri pakkningu og því auðvelt að taka með heim.
Við þekkjum þetta – þú hefur hlakkað til þess alla vikuna að kúra með kaffibollann uppi í rúmi þegar börnin eða hundurinn hoppa upp í og kaffið hellist niður og út um allt. Sem betur fer erum við búin að sjá fyrir þessu. Með áklæðum sem auðvelt er að taka af og þvo verður rúmið eins og nýtt á augabragði. Og ekki nóg með það – ef þú ákveður að breyta útliti svefnherbergisins bjóðum við upp á áklæði í mismunandi litum, seld sér. Vonandi nærðu að sofa út á sunnudaginn.
Er það hægt, virkilega? Við skiljum af hverju þú spyrð – því hvernig færð þú mikil gæði á viðráðanlegu verði? Snjöllu verkfræðingarnir okkar elska áskoranir sem þessar. Við erum búin að leggja mikið á okkur til að tryggja að hver einasti hluti hafi verið þróaður og prófaður til að hann endist um ókomin ár. Það eina sem þú þarft að gera er að ákveða hvað þér finnst þægilegast.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Pokagormar ná yfir alla dýnuna, þeir lofta vel um og veita þægindi, einnig þegar tvær dýnur eru hlið við hlið.
Kemur í flatri pakkningu og því auðvelt að taka með heim.
Vörunúmer 395.925.86
5 pakkning(ar) alls
Dýnan hefur verið prófuð og uppfyllir kröfur um endingu, samkvæmt staðlinum EN 1957, og eldvarnir, samkvæmt staðlinum EN 597-1.
266 gormar/m² í 90×200 cm dýnu.
Þú þarft á fótum að halda til að setja grindina saman.
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 15 cm |
| Heildarþyngd: | 2,82 kg |
| Nettóþyngd: | 2,51 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 32,9 l |
| Lengd: | 125 cm |
| Heildarþyngd: | 18,23 kg |
| Nettóþyngd: | 16,94 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 169,1 l |
| Þvermál hvers pakka: | 42 cm |
| Lengd: | 203 cm |
| Breidd: | 44 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Heildarþyngd: | 25,61 kg |
| Nettóþyngd: | 23,74 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 88,1 l |
| Lengd: | 24 cm |
| Breidd: | 23 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 2,20 kg |
| Nettóþyngd: | 2,08 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,6 l |
| Lengd: | 124 cm |
| Heildarþyngd: | 3,75 kg |
| Nettóþyngd: | 3,19 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 60,9 l |
| Þvermál hvers pakka: | 25 cm |
Vörunúmer 395.925.86
| Vörunúmer | 395.925.86 |
Vörunúmer 395.925.86
| Lengd: | 200 cm |
| Breidd dýnu: | 120 cm |
| Lengd dýnu: | 200 cm |
| Hæð þægindakjarna: | 16 cm |
| Heildarhæð dýnu: | 30 cm |
| Hæð fóta: | 20 cm |
| Þykkt yfirdýnu: | 4 cm |
| áklæði á boxdýnu með gormum RENFJÄLLET | |
| Vörunúmer: | 205.984.61 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 15 cm |
| Heildarþyngd: | 2,82 kg |
| Nettóþyngd: | 2,51 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 32,9 l |
| Pokagormakjarni FEMTÅSEN | |
| Vörunúmer: | 405.972.05 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 125 cm |
| Heildarþyngd: | 18,23 kg |
| Nettóþyngd: | 16,94 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 169,1 l |
| Þvermál hvers pakka: | 42 cm |
| Dýnubotn LEJDEBERGEN | |
| Vörunúmer: | 605.966.48 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 203 cm |
| Breidd: | 44 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Heildarþyngd: | 25,61 kg |
| Nettóþyngd: | 23,74 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 88,1 l |
| Rúmfætur BURFJORD | |
| Vörunúmer: | 606.080.76 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 24 cm |
| Breidd: | 23 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 2,20 kg |
| Nettóþyngd: | 2,08 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,6 l |
| Yfirdýna NÄSFJÄLLET | |
| Vörunúmer: | 805.778.37 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 124 cm |
| Heildarþyngd: | 3,75 kg |
| Nettóþyngd: | 3,19 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 60,9 l |
| Þvermál hvers pakka: | 25 cm |
Finndu vöruna í versluninni
5 pakkning(ar) alls