995,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
BRYTBÖNA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Stuttu blöðin gera þér kleift að klippa laufblöð og stilka af nákvæmni og skærin eru létt og þægileg í notkun fyrir bæði rétthenta og örvhenta.
Vörunúmer 806.119.35
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút.
Geymist innandyra.
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 1 cm |
| Heildarþyngd: | 0,12 kg |
| Nettóþyngd: | 0,10 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,2 l |
Vörunúmer 806.119.35
| Vörunúmer | 806.119.35 |
Vörunúmer 806.119.35
| Lengd: | 16 cm |
| Vörunúmer: | 806.119.35 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 1 cm |
| Heildarþyngd: | 0,12 kg |
| Nettóþyngd: | 0,10 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls