595,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
LÅNGNÄBB
Standurinn lyftir litlum plöntum upp á hærra plan og gefur þeim léttara yfirbragð.
Plöntustandur getur auðveldlega breytt tómu rými eða horni heimilisins í grænan griðastað.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Standurinn lyftir litlum plöntum upp á hærra plan og gefur þeim léttara yfirbragð.
Plöntustandur getur auðveldlega breytt tómu rými eða horni heimilisins í grænan griðastað.
Vörunúmer 106.217.25
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút.
Hægt að nota inni og úti.
| Lengd: | 26 cm |
| Heildarþyngd: | 0,38 kg |
| Nettóþyngd: | 0,37 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,8 l |
| Þvermál hvers pakka: | 18 cm |
Vörunúmer 106.217.25
| Vörunúmer | 106.217.25 |
Vörunúmer 106.217.25
| Þvermál: | 18 cm |
| Hæð: | 26 cm |
| Burðarþol: | 2 kg |
| Vörunúmer: | 106.217.25 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 26 cm |
| Heildarþyngd: | 0,38 kg |
| Nettóþyngd: | 0,37 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,8 l |
| Þvermál hvers pakka: | 18 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls