995,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
NEPHROLEPIS
Frá tilkomumiklum stilkum og íburðarmiklum laufblöðum til þyrnótta kaktusa og fagurra blóma. Plöntur gera heimilið persónulegra og líflegra – og þú finnur plöntu sem hentar þér og heimilishögum þínum hjá okkur. Hugsaðu út í tegund, stærð og hvernig umhirðu plantan þarf á að halda og hvort henni sé ætlað að vera úti eða inni – ásamt því hvort hún þrífist best í sólskini eða skugga. Notaðu umhirðuleiðbeiningarnar okkar til að finna réttu plöntuna fyrir þig svo hún nái að þrífast. Að lokum getur þú valið blómapott sem þér og nýju plöntunni líkar.
Skapaðu þína eigin gróðurvin með grænum og vænum plöntum. Eða fáðu frá þeim innblástur til að skapa. Plöntur og blóm eru góðir meðleigjendur – ný planta færir þig nær náttúrunni.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Skreyttu heimilið með plöntum og blómapottum sem falla vel að þínum stíl.
Vörunúmer 006.307.73
1 pakkning(ar) alls
Þessi planta er viðkvæm fyrir of mikilli og of lítilli vökvun. Það gæti valdið því að laufin detti af.
Styrktu plönturnar þína með mánaðarlegum skammti af áburði. Ef þú sérð að plantan er farin í vetrardvala – skaltu láta hana vera þar til vorar.
Allar IKEA plöntur eru í næringarríkum jarðvegi, það er engin þörf á að umpotta fyrr en ár er liðið frá kaupunum.
Fjarlægðu ryk af plöntunni af og til svo hún fái eins mikið ljós og hægt er.
Hæð plantnanna getur verið mismunandi.
Til að nota innandyra.
| Lengd: | 20 cm |
| Heildarþyngd: | 0,30 kg |
| Nettóþyngd: | 0,30 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,3 l |
| Þvermál hvers pakka: | 20 cm |
Vörunúmer 006.307.73
| Vörunúmer | 006.307.73 |
Vörunúmer 006.307.73
| Þvermál blómapotts: | 9 cm |
| Hæð plöntu: | 10 cm |
| Vörunúmer: | 006.307.73 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 20 cm |
| Heildarþyngd: | 0,30 kg |
| Nettóþyngd: | 0,30 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,3 l |
| Þvermál hvers pakka: | 20 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls