17.900,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SALTSJÖBADEN
Það var áskorun að hanna SALTSJÖBADEN sófalínuna, því hún þurfti að henta mörgum heimilum, vera þægileg, gæðamikil og vel hönnuð. Nýstárleg pokagormabyggingin gerir setuna eins afslappandi og mögulegt er, um leið og notkun á svampi er höfð í lágmarki. Útlitið er stílhreint og fágað og passar vel inn á flest heimili – og þú getur auðveldlega breytt því eftir því hvaða fætur þú velur. Ég vona að fólki finnist sófarnir gera hversdagslífið ögn ánægjulegra.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 506.076.33
1 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 3,97 kg |
| Nettóþyngd: | 3,57 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 19,5 l |
Vörunúmer 506.076.33
| Vörunúmer | 506.076.33 |
Vörunúmer 506.076.33
| Vörunúmer: | 506.076.33 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 3,97 kg |
| Nettóþyngd: | 3,57 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 19,5 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls