Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
UPPÅKRA
10 10 ára ábyrgð
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Fæturnir lyfta sófanum upp af gólfinu, gera hann léttari og auðvelda þrif.
Þetta áklæði er úr bouclé-efninu Axvall, sem er mjúkt og stílhreint efni með líflegum karakter.
Í öllu efni sófans er að minnsta kosti 90% endurunnið pólýester og að minnsta kosti 70% endurunnið pólýester í vattinu.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Fæturnir lyfta sófanum upp af gólfinu, gera hann léttari og auðvelda þrif.
Þetta áklæði er úr bouclé-efninu Axvall, sem er mjúkt og stílhreint efni með líflegum karakter.
Í öllu efni sófans er að minnsta kosti 90% endurunnið pólýester og að minnsta kosti 70% endurunnið pólýester í vattinu.
Vörunúmer 496.140.07
5 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 14 cm |
| Breidd: | 13 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 0,56 kg |
| Nettóþyngd: | 0,50 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,2 l |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Heildarþyngd: | 5,50 kg |
| Nettóþyngd: | 5,08 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 21,6 l |
| Lengd: | 156 cm |
| Breidd: | 100 cm |
| Hæð: | 29 cm |
| Heildarþyngd: | 36,68 kg |
| Nettóþyngd: | 29,68 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 448,7 l |
| Lengd: | 155 cm |
| Breidd: | 100 cm |
| Hæð: | 28 cm |
| Heildarþyngd: | 16,20 kg |
| Nettóþyngd: | 11,18 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 431,8 l |
Vörunúmer 496.140.07
| Vörunúmer | 496.140.07 |
Vörunúmer 496.140.07
| Dýpt: | 107 cm |
| Hæð: | 95 cm |
| Breidd: | 127 cm |
| Dýpt sætis: | 93 cm |
| Hæð sætis: | 46 cm |
| Breidd sætis: | 127 cm |
| Hæð undir húsgagni: | 14 cm |
| Fótur BASTFALLET | |
| Vörunúmer: | 006.204.20 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 14 cm |
| Breidd: | 13 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 0,56 kg |
| Nettóþyngd: | 0,50 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,2 l |
| áklæði f/1,5 sæta eining, hægri UPPÅKRA | |
| Vörunúmer: | 206.204.00 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Heildarþyngd: | 5,50 kg |
| Nettóþyngd: | 5,08 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 21,6 l |
| Grind f/1,5 sæta einingu, hægri UPPÅKRA | |
| Vörunúmer: | 906.203.12 |
| Pakkningar: | 2 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 156 cm |
| Breidd: | 100 cm |
| Hæð: | 29 cm |
| Heildarþyngd: | 36,68 kg |
| Nettóþyngd: | 29,68 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 448,7 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 155 cm |
| Breidd: | 100 cm |
| Hæð: | 28 cm |
| Heildarþyngd: | 16,20 kg |
| Nettóþyngd: | 11,18 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 431,8 l |
Finndu vöruna í versluninni
5 pakkning(ar) alls