Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
UPPÅKRA
10 10 ára ábyrgð
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Fæturnir lyfta sófanum upp af gólfinu, gera hann léttari og auðvelda þrif.
Þetta áklæði er úr bouclé-efninu Axvall, sem er mjúkt og stílhreint efni með líflegum karakter.
Í öllu efni sófans er að minnsta kosti 90% endurunnið pólýester og að minnsta kosti 70% endurunnið pólýester í vattinu.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Fæturnir lyfta sófanum upp af gólfinu, gera hann léttari og auðvelda þrif.
Þetta áklæði er úr bouclé-efninu Axvall, sem er mjúkt og stílhreint efni með líflegum karakter.
Í öllu efni sófans er að minnsta kosti 90% endurunnið pólýester og að minnsta kosti 70% endurunnið pólýester í vattinu.
Vörunúmer 196.130.66
9 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 189 cm |
| Breidd: | 67 cm |
| Hæð: | 40 cm |
| Heildarþyngd: | 44,75 kg |
| Nettóþyngd: | 37,01 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 498,9 l |
| Lengd: | 169 cm |
| Breidd: | 131 cm |
| Hæð: | 26 cm |
| Heildarþyngd: | 23,80 kg |
| Nettóþyngd: | 20,53 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 564,5 l |
| Lengd: | 16 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,56 kg |
| Nettóþyngd: | 0,52 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,7 l |
| Lengd: | 189 cm |
| Breidd: | 67 cm |
| Hæð: | 40 cm |
| Heildarþyngd: | 44,75 kg |
| Nettóþyngd: | 37,01 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 498,9 l |
| Lengd: | 169 cm |
| Breidd: | 131 cm |
| Hæð: | 26 cm |
| Heildarþyngd: | 23,80 kg |
| Nettóþyngd: | 20,53 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 564,5 l |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Heildarþyngd: | 6,75 kg |
| Nettóþyngd: | 6,28 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 26,7 l |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Heildarþyngd: | 6,75 kg |
| Nettóþyngd: | 6,28 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 26,7 l |
Vörunúmer 196.130.66
| Vörunúmer | 196.130.66 |
Vörunúmer 196.130.66
| Dýpt: | 180 cm |
| Hæð undir húsgagni: | 14 cm |
| Hæð: | 95 cm |
| Hæð sætis: | 46 cm |
| Breidd sætis: | 254 cm |
| Breidd: | 254 cm |
| Breidd einingar: | 127 cm |
| Grind, legubekkur, vinstri UPPÅKRA | |
| Vörunúmer: | 206.187.94 |
| Pakkningar: | 2 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 189 cm |
| Breidd: | 67 cm |
| Hæð: | 40 cm |
| Heildarþyngd: | 44,75 kg |
| Nettóþyngd: | 37,01 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 498,9 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 169 cm |
| Breidd: | 131 cm |
| Hæð: | 26 cm |
| Heildarþyngd: | 23,80 kg |
| Nettóþyngd: | 20,53 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 564,5 l |
| Fótur BASTLUNDA | |
| Vörunúmer: | 206.204.24 |
| Pakkningar: | 3 |
| Lengd: | 16 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,56 kg |
| Nettóþyngd: | 0,52 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,7 l |
| Grind, legubekkur, hægri UPPÅKRA | |
| Vörunúmer: | 306.187.98 |
| Pakkningar: | 2 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 189 cm |
| Breidd: | 67 cm |
| Hæð: | 40 cm |
| Heildarþyngd: | 44,75 kg |
| Nettóþyngd: | 37,01 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 498,9 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 169 cm |
| Breidd: | 131 cm |
| Hæð: | 26 cm |
| Heildarþyngd: | 23,80 kg |
| Nettóþyngd: | 20,53 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 564,5 l |
| áklæði á legubekk til vinstri UPPÅKRA | |
| Vörunúmer: | 306.189.15 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Heildarþyngd: | 6,75 kg |
| Nettóþyngd: | 6,28 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 26,7 l |
| áklæði á legubekk til hægri UPPÅKRA | |
| Vörunúmer: | 506.189.19 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Heildarþyngd: | 6,75 kg |
| Nettóþyngd: | 6,28 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 26,7 l |
Finndu vöruna í versluninni
9 pakkning(ar) alls