9.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
PERJOHAN
„Þegar við hönnuðum PERJOHAN koll og bekk með hirslum vildum við skapa sniðugan húsbúnað sem hægt væri að nýta á annan hátt þegar ekki er setið á þeim – eitthvað sem hentaði vel þar sem pláss er lítið. Við nýttum plássið undir sætunum sem hirslu og aðlöguðum einingarnar þannig að það væri einnig hægt að nota þær sem hliðarborð Útskorin handföng og léttur viðurinn auðveldar þér að færa þær til. Við vonumst til að fólk líti á þær sem þarfaþing fyrir heimilið.“
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hægt er að koma bekknum fyrir undir borðinu sem sparar pláss.
Búinn til úr gegnheilli furu sem er full af náttúrulegum karakter með einstökum æðamynstrum – og gera hvern bekk einstakan.
Vörunúmer 604.853.39
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu með hreinum klút. Blettir nást af með því að nota strokleður, fínan sandpappír, sápu, uppþvottalög eða þynni. Hægt að olíu- eða vaxbera, lakka eða mála með viðarmálningu til að verja yfirborðið og auðvelda umhirðu. Herða þarf á skrúfum um tveimur vikum eftir samsetningu til að auka stöðugleika, og svo eftir þörfum.
Aðeins ætlað til notkunar innandyra.
Fyrir tvo til þrjá.
Hentar ekki inn á baðherbergi.
Vöruna er hægt að endurvinna eða nota í orkunýtingu ef það er mögulegt á þínu svæði.
Innra mál hirslu: D20,3 cm, L87,9 cm og hæð á hliðum 13,1 cm.
Stóllinn hefur verið prófaður fyrir notkun á heimilum og uppfyllir kröfur um endingu og öryggi samkvæmt eftirfarandi stöðlum: EN 12520 og EN 1022.
| Lengd: | 102 cm |
| Breidd: | 31 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 9,24 kg |
| Nettóþyngd: | 8,71 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 25,3 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 604.853.39
| Vörunúmer | 604.853.39 |
Vörunúmer 604.853.39
| Lengd: | 100 cm |
| Hæð: | 45 cm |
| Breidd sætis: | 100 cm |
| Hámarksþyngd: | 110 kg |
| Dýpt sætis: | 25 cm |
| Hæð sætis: | 45 cm |
| Dýpt: | 28 cm |
| Vörunúmer: | 604.853.39 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 102 cm |
| Breidd: | 31 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 9,24 kg |
| Nettóþyngd: | 8,71 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 25,3 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls