2.325,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
HUGAD
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Það er hægt að stilla vinkilinn sem heldur gardínustönginni þannig að hún getur verið nálægt glugganum eða lengra frá honum.
Þú getur auðveldlega gefið herberginu nýjan stíl með því að skipta á milli mismunandi endahnúða úr úrvalinu okkar.
Gardínustöng með stillanlegri lengd.
Vörunúmer 196.340.78
5 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu með hreinum klút.
Inniheldur: Gardínustöng, þrjá pakka af vegg-/loftfestingum og einn pakka af endahnúðum (með tveimur endahnúðum).
Hver eining í þessari heildarlausn er seld sér í IKEA versluninni. Sum vörunúmer samanstanda af fleiri en einum hlut í sömu pakkningunni.
Skrúfur og aðrar festingar sem þú gætir þurft að nota til að festa kerfið örugglega við vegg (t.d. tappar í vegg) fylgja ekki.
Hægt að bæta við SYRLIG gardínuhringjum, þvermál 38 mm.
| Lengd: | 114 cm |
| Heildarþyngd: | 0,77 kg |
| Nettóþyngd: | 0,76 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,8 l |
| Þvermál hvers pakka: | 3 cm |
| Lengd: | 15 cm |
| Breidd: | 11 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,15 kg |
| Nettóþyngd: | 0,13 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
| Lengd: | 8 cm |
| Breidd: | 4 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,04 kg |
| Nettóþyngd: | 0,03 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,1 l |
Vörunúmer 196.340.78
| Vörunúmer | 196.340.78 |
Vörunúmer 196.340.78
| Lengd: | 120 cm |
| Hámarkslengd: | 210 cm |
| Burðarþol: | 10,00 kg |
| Lágmarkslengd: | 120 cm |
| Gardínustöng HUGAD | |
| Vörunúmer: | 102.171.41 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 114 cm |
| Heildarþyngd: | 0,77 kg |
| Nettóþyngd: | 0,76 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,8 l |
| Þvermál hvers pakka: | 3 cm |
| Vegg-/loftfesting BETYDLIG | |
| Vörunúmer: | 302.198.89 |
| Pakkningar: | 3 |
| Lengd: | 15 cm |
| Breidd: | 11 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,15 kg |
| Nettóþyngd: | 0,13 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
| Endahnúðar HELTUSS | |
| Vörunúmer: | 306.200.46 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 8 cm |
| Breidd: | 4 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,04 kg |
| Nettóþyngd: | 0,03 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
5 pakkning(ar) alls