2.670,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
RÄCKA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Það er hægt að stilla vinkilinn sem heldur gardínustönginni þannig að hún getur verið nálægt glugganum eða lengra frá honum.
Þú getur auðveldlega gefið herberginu nýjan stíl með því að skipta á milli mismunandi endahnúða úr úrvalinu okkar.
Gardínustöng með stillanlegri lengd.
Vörunúmer 096.340.74
6 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu með hreinum klút.
Ráðlögð hámarksþyngd á við þegar þyngd gardínanna dreifist jafnt yfir gardínustöngina.
Inniheldur: Gardínustöng, fjóra pakka af vegg-/loftfestingum og einn pakka af endahnúðum (með tveimur endahnúðum).
Hver eining í þessari heildarlausn er seld sér í IKEA versluninni. Sum vörunúmer samanstanda af fleiri en einum hlut í sömu pakkningunni.
Skrúfur og aðrar festingar sem þú gætir þurft að nota til að festa kerfið örugglega við vegg (t.d. tappar í vegg) fylgja ekki.
Hægt að bæta við SYRLIG gardínuhringjum, þvermál 25 mm.
| Lengd: | 15 cm |
| Breidd: | 11 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,15 kg |
| Nettóþyngd: | 0,13 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
| Lengd: | 8 cm |
| Breidd: | 4 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,04 kg |
| Nettóþyngd: | 0,03 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,1 l |
| Lengd: | 204 cm |
| Heildarþyngd: | 0,90 kg |
| Nettóþyngd: | 0,89 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
| Þvermál hvers pakka: | 2 cm |
Vörunúmer 096.340.74
| Vörunúmer | 096.340.74 |
Vörunúmer 096.340.74
| Lengd: | 210 cm |
| Hámarkslengd: | 385 cm |
| Burðarþol: | 5,00 kg |
| Lágmarkslengd: | 210 cm |
| Vegg-/loftfesting BETYDLIG | |
| Vörunúmer: | 302.198.89 |
| Pakkningar: | 4 |
| Lengd: | 15 cm |
| Breidd: | 11 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,15 kg |
| Nettóþyngd: | 0,13 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
| Endahnúðar HELTUSS | |
| Vörunúmer: | 306.200.46 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 8 cm |
| Breidd: | 4 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,04 kg |
| Nettóþyngd: | 0,03 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,1 l |
| Gardínustöng RÄCKA | |
| Vörunúmer: | 402.171.49 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 204 cm |
| Heildarþyngd: | 0,90 kg |
| Nettóþyngd: | 0,89 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
| Þvermál hvers pakka: | 2 cm |
Finndu vöruna í versluninni
6 pakkning(ar) alls