Afskaplega mjúkt, gult púðaver með upphleyptu mynstri sem undirstrikar mismunandi litatóna efnanna. Kemur í mörgum litum og getur verið flott að hafa nokkra púða sitt á hvað. Úr endurunnu pólýester.
995,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SVARTPOPPEL
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Áklæðið er með rennilás og því auðvelt að taka það af og þvo.
Passar vel við GURLI púðaverin og DAGGKÅPOR teppi.
Vörunúmer 806.264.04
1 pakkning(ar) alls
Getur hlaupið um allt að 4%. Má þvo í vél við hámark 40°C, venjulegur þvottur. Má ekki setja í klór. Má setja í þurrkara við lágan hita, (hámark 60°C). Má ekki strauja. Má ekki þurrhreinsa.
Efnið er endingargott og sérhannað fyrir mikla notkun og regluleg þrif – sem gerir púðaverið einstaklega hentugt fyrir almenningsrými eins og kaffihús, verslanir og móttökur.
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,20 kg |
| Nettóþyngd: | 0,17 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,5 l |
Vörunúmer 806.264.04
| Vörunúmer | 806.264.04 |
Vörunúmer 806.264.04
| Lengd: | 40 cm |
| Breidd: | 58 cm |
| Vörunúmer: | 806.264.04 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,20 kg |
| Nettóþyngd: | 0,17 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,5 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls