HUMLEMOTT teppið í blágráum lit er hlýtt og þægilegt í sófakúrinu. Afar mjúkt og sterklegt prjónað teppi sem er með bómullaráferð en er úr 100% endurunnu pólýester.
3.990,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
HUMLEMOTT
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vegna prjónamynstursins er teppið bæði teygjanlegt og sveigjanlegt.
Mjúkt og notalegt teppi úr prjónaefni.
Vörunúmer 805.495.47
1 pakkning(ar) alls
Getur hlaupið um allt að 6%. Má þvo í vél við hámark 30°C, venjulegur þvottur. Má ekki setja í klór. Má ekki setja í þurrkara. Straujaðu við hámark 100°C. Má ekki þurrhreinsa.
Efnið er endingargott og sérhannað fyrir mikla notkun og regluleg þrif – sem gerir púðaverið einstaklega hentugt fyrir almenningsrými eins og kaffihús, verslanir og móttökur.
| Lengd: | 29 cm |
| Heildarþyngd: | 1,06 kg |
| Nettóþyngd: | 1,03 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 8,1 l |
| Þvermál hvers pakka: | 19 cm |
Vörunúmer 805.495.47
| Vörunúmer | 805.495.47 |
Vörunúmer 805.495.47
| Lengd: | 170 cm |
| Breidd: | 130 cm |
| Vörunúmer: | 805.495.47 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 29 cm |
| Heildarþyngd: | 1,06 kg |
| Nettóþyngd: | 1,03 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 8,1 l |
| Þvermál hvers pakka: | 19 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls