Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
UPPDATERA
Einfaldaðu skipulag hnífapara og eldhúsáhalda. Það verður auðveldara að finna það sem þú þarft í eldhússkúffunum til að leggja á borðið eða byrja að elda.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Einfaldaðu skipulag hnífapara og eldhúsáhalda. Það verður auðveldara að finna það sem þú þarft í eldhússkúffunum til að leggja á borðið eða byrja að elda.
Vörunúmer 596.313.94
4 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,40 kg |
| Nettóþyngd: | 0,40 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,9 l |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,66 kg |
| Nettóþyngd: | 0,64 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,9 l |
Vörunúmer 596.313.94
| Vörunúmer | 596.313.94 |
Vörunúmer 596.313.94
| Breidd: | 70,0 cm |
| Dýpt: | 49,5 cm |
| Hæð: | 5,6 cm |
| áhaldabakki UPPDATERA | |
| Vörunúmer: | 006.180.97 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,40 kg |
| Nettóþyngd: | 0,40 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,9 l |
| áhaldabakki UPPDATERA | |
| Vörunúmer: | 006.181.01 |
| Pakkningar: | 3 |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,66 kg |
| Nettóþyngd: | 0,64 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,9 l |
Finndu vöruna í versluninni
4 pakkning(ar) alls