795,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
VARIERA
Hægt að nota sem hentuga hirslu fyrir hnífapör, krydd eða penna.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hægt að nota sem hentuga hirslu fyrir hnífapör, krydd eða penna.
Vörunúmer 106.138.10
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút.
Tæmdu hnífaparabakkann áður en þú lyftir honum eða færir hann til, til að koma í veg fyrir að hlutarnir tveir losni í sundur og innihaldið detti úr.
Hægt er að stilla breiddina á hnífaparabakkanum frá 30-51,5 cm.
| Lengd: | 47 cm |
| Breidd: | 30 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,59 kg |
| Nettóþyngd: | 0,59 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,2 l |
Vörunúmer 106.138.10
| Vörunúmer | 106.138.10 |
Vörunúmer 106.138.10
| Dýpt: | 47,2 cm |
| Hæð: | 5,1 cm |
| Lágmarksbreidd: | 29,9 cm |
| Hámarksbreidd: | 51,6 cm |
| Vörunúmer: | 106.138.10 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 47 cm |
| Breidd: | 30 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,59 kg |
| Nettóþyngd: | 0,59 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls