Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
UPPDATERA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Einfaldaðu skipulag hnífapara og eldhúsáhalda. Það verður auðveldara að finna það sem þú þarft í eldhússkúffunum til að leggja á borðið eða byrja að elda.
Hægt að nota með öðrum UPPDATERA skipulagsvörum í skúffur til að nýta plássið til fulls.
Vörunúmer 296.269.97
4 pakkning(ar) alls
Hægt að nota með UPPDATERA skipulagsvörum í skúffur.
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,71 kg |
| Nettóþyngd: | 0,70 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,8 l |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,35 kg |
| Nettóþyngd: | 0,35 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,0 l |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,17 kg |
| Nettóþyngd: | 0,16 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,0 l |
Vörunúmer 296.269.97
| Vörunúmer | 296.269.97 |
Vörunúmer 296.269.97
| Breidd: | 71,6 cm |
| Dýpt: | 49,5 cm |
| Hæð: | 5,0 cm |
| Hnífaparabakki UPPDATERA | |
| Vörunúmer: | 104.600.20 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,71 kg |
| Nettóþyngd: | 0,70 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,8 l |
| áhaldabakki UPPDATERA | |
| Vörunúmer: | 504.600.18 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,35 kg |
| Nettóþyngd: | 0,35 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,0 l |
| Kryddrekki UPPDATERA | |
| Vörunúmer: | 506.005.75 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,17 kg |
| Nettóþyngd: | 0,16 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
4 pakkning(ar) alls