1.690,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
VARIERA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Auðvelt að koma fyrir og breyta til eftir þörfum.
Passar í allar IKEA miðlungsháar og háar skúffur og hægt að nota með flestum eldhússkúffum frá öðrum framleiðendum.
Þarf ekki að setja saman.
Vörunúmer 106.196.14
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu með hreinum klút. Þrífðu með mjúkum rökum klút og mildu hreinsiefni án svarfefna eða sápu, ef nauðsyn krefur.
Einfalt að festa, spennist fast.
Passar í skúffu endilangt, frá fremri brún að þeirri aftari.
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 13 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,70 kg |
| Nettóþyngd: | 0,62 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,6 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 106.196.14
| Vörunúmer | 106.196.14 |
Vörunúmer 106.196.14
| Hæð: | 11,8 cm |
| Breidd: | 1,8 cm |
| Lágmarksdýpt: | 47,4 cm |
| Hámarksdýpt: | 53,5 cm |
| Vörunúmer: | 106.196.14 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 13 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,70 kg |
| Nettóþyngd: | 0,62 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls