Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
UPPDATERA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Bambusinn gefur eldhúsinu hlýlegt yfirbragð.
Einfaldaðu skipulag hnífapara og eldhúsáhalda. Það verður auðveldara að finna það sem þú þarft í eldhússkúffunum til að leggja á borðið eða byrja að elda.
Hægt að nota með öðrum UPPDATERA skipulagsvörum í skúffur til að nýta plássið til fulls.
Vörunúmer 296.273.55
3 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút.
Hægt að nota með UPPDATERA skipulagsvörum í skúffur.
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 1,40 kg |
| Nettóþyngd: | 1,24 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 9,7 l |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,17 kg |
| Nettóþyngd: | 0,16 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,0 l |
Vörunúmer 296.273.55
| Vörunúmer | 296.273.55 |
Vörunúmer 296.273.55
| Breidd: | 516 mm |
| Dýpt: | 495 mm |
| Hæð: | 56 mm |
| Hnífaparabakki UPPDATERA | |
| Vörunúmer: | 404.599.73 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 1,40 kg |
| Nettóþyngd: | 1,24 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 9,7 l |
| Kryddrekki UPPDATERA | |
| Vörunúmer: | 506.005.75 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,17 kg |
| Nettóþyngd: | 0,16 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
3 pakkning(ar) alls