Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
UPPDATERA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Einfaldaðu skipulag hnífapara og eldhúsáhalda. Það verður auðveldara að finna það sem þú þarft í eldhússkúffunum til að leggja á borðið eða byrja að elda.
Hægt að nota með öðrum UPPDATERA skipulagsvörum í skúffur til að nýta plássið til fulls.
Vörunúmer 796.273.53
3 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút.
Hægt að nota með UPPDATERA skipulagsvörum í skúffur.
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,71 kg |
| Nettóþyngd: | 0,70 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,8 l |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,17 kg |
| Nettóþyngd: | 0,16 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,0 l |
Vörunúmer 796.273.53
| Vörunúmer | 796.273.53 |
Vörunúmer 796.273.53
| Breidd: | 516 mm |
| Dýpt: | 495 mm |
| Hæð: | 50 mm |
| Hnífaparabakki UPPDATERA | |
| Vörunúmer: | 104.600.20 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,71 kg |
| Nettóþyngd: | 0,70 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,8 l |
| Kryddrekki UPPDATERA | |
| Vörunúmer: | 506.005.75 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,17 kg |
| Nettóþyngd: | 0,16 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
3 pakkning(ar) alls