Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
VARIERA
Hægt að nota sem hentuga hirslu fyrir hnífapör, krydd eða penna.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hægt að nota sem hentuga hirslu fyrir hnífapör, krydd eða penna.
Vörunúmer 596.273.25
2 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút.
Hægt að nota með UPPDATERA skipulagsvörum í skúffur.
| Lengd: | 47 cm |
| Breidd: | 30 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,59 kg |
| Nettóþyngd: | 0,59 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,2 l |
| Lengd: | 47 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,25 kg |
| Nettóþyngd: | 0,25 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,9 l |
Vörunúmer 596.273.25
| Vörunúmer | 596.273.25 |
Vörunúmer 596.273.25
| Dýpt: | 47,2 cm |
| Hæð: | 5,1 cm |
| Lágmarksbreidd: | 49,9 cm |
| Hámarksbreidd: | 71,6 cm |
| Hnífaparabakki VARIERA | |
| Vörunúmer: | 106.138.10 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 47 cm |
| Breidd: | 30 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,59 kg |
| Nettóþyngd: | 0,59 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,2 l |
| áhaldabakki VARIERA | |
| Vörunúmer: | 906.138.11 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 47 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,25 kg |
| Nettóþyngd: | 0,25 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,9 l |
Finndu vöruna í versluninni
2 pakkning(ar) alls