Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
METOD
25 25 ára ábyrgð
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 095.384.02
4 pakkning(ar) alls
Veggbraut er seld sér.
Notaðu með fótum og sökkli, seldir sér.
Notaðu með METOD veggbraut ef þú vilt festa skápinn á vegg.
Bættu við hnúð eða höldu.
VARÚÐ! Fallhætta – þessa vöru þarf að festa tryggilega við vegg. Notaðu viðeigandi skrúfur og festingar. Leitaðu til fagaðila ef þú ert ekki viss um hvaða festingar skal nota.
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 36 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 4,95 kg |
| Nettóþyngd: | 4,92 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,3 l |
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 62 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 6,00 kg |
| Nettóþyngd: | 5,49 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 11,0 l |
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 39 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 11,70 kg |
| Nettóþyngd: | 11,13 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 22,5 l |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Vörunúmer 095.384.02
| Vörunúmer | 095.384.02 |
Vörunúmer 095.384.02
| Breidd: | 60,0 cm |
| Dýpt: | 39,2 cm |
| Hæð: | 88,0 cm |
| Dýpt hirslu: | 37,0 cm |
| Hæð skáps: | 80,0 cm |
| Hilla UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 102.056.14 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 36 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 4,95 kg |
| Nettóþyngd: | 4,92 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,3 l |
| Hurð HAVSTORP | |
| Vörunúmer: | 105.684.88 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 62 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 6,00 kg |
| Nettóþyngd: | 5,49 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 11,0 l |
| Grunnskápur METOD | |
| Vörunúmer: | 502.056.31 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 39 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 11,70 kg |
| Nettóþyngd: | 11,13 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 22,5 l |
| Lamir eldhús, 2pk., innb. dempari UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 805.248.82 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
4 pakkning(ar) alls