Magn:
-
+
METOD
25 ára ábyrgð
METOD eldhúslínan veitir þér endalausa möguleika á að hanna draumaeldhúsið. Með ljósgráum HAVSTORP framhliðum verður eldhúsið stílhreint og nútímalegt.
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
METOD
25 25 ára ábyrgð
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 395.382.31
4 pakkning(ar) alls
Veggbraut er seld sér.
Notaðu með METOD veggbraut ef þú vilt festa skápinn á vegg.
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 62 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 6,00 kg |
| Nettóþyngd: | 5,49 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 11,0 l |
| Lengd: | 58 cm |
| Breidd: | 58 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 8,05 kg |
| Nettóþyngd: | 8,02 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 12,0 l |
| Lengd: | 88 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 18,00 kg |
| Nettóþyngd: | 17,33 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 33,1 l |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Vörunúmer 395.382.31
| Vörunúmer | 395.382.31 |
Vörunúmer 395.382.31
| Breidd: | 60,0 cm |
| Dýpt: | 61,6 cm |
| Hæð: | 88,0 cm |
| Dýpt hirslu: | 60,0 cm |
| Hæð skáps: | 80,0 cm |
| Hurð HAVSTORP | |
| Vörunúmer: | 105.684.88 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 62 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 6,00 kg |
| Nettóþyngd: | 5,49 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 11,0 l |
| Hilla UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 502.056.12 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 58 cm |
| Breidd: | 58 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 8,05 kg |
| Nettóþyngd: | 8,02 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 12,0 l |
| Grunnskápur METOD | |
| Vörunúmer: | 502.056.26 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 88 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 18,00 kg |
| Nettóþyngd: | 17,33 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 33,1 l |
| Lamir eldhús, 2pk., innb. dempari UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 805.248.82 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
4 pakkning(ar) alls